Victoria Towers ABC&D - Timog Ave

📍 Real estate brokers sa Quezon City

7.5

Ang Victoria Towers ABC&D sa Timog Avenue, Quezon City, ay isang residential complex na nag-aalok ng mga pasilidad tulad ng swimming pool at mga yunit sa iba't ibang tower. Bagama't may mga bahagi ng gusali na dumaan sa renovasyon, may mga ulat tungkol sa mga hamon sa maintenance ng mga elevator at mga isyu sa sanitasyon sa ilang paligid nito.

Mahalaga rin ang pagbibigay-pansin sa serbisyo ng staff at seguridad sa labas ng compound. Ang karanasan sa lugar ay maaaring mag-iba depende sa lokasyon ng yunit dahil sa mga isyu sa parking at kapaligiran, kaya kinakailangan ang masusing pagsusuri sa pangkalahatang kondisyon ng pasilidad bago magdesisyon.

Mga katangian at serbisyo ng Victoria Towers ABC&D - Timog Ave

Mga opsyon sa serbisyo
  • Mga onsite na serbisyo
Pagiging Accessible
  • Paradahan na accessible ng wheelchair
  • Pasukan na accessible ng wheelchair
Mga Amenity
  • Elevator
  • Swimming pool
Paradahan
  • May bayad na paradahan
  • Parking sa lugar

Victoria Towers ABC&D - Timog Ave nasa posisyon 10 sa 58 sa real estate brokers sa Quezon City

Mga Komento ng mga Kliyente

★★★★★
★★★★★

Victoria Towers ABC&D - Timog Ave ay may rating na 3.9 sa 5, batay sa higit sa 774 pagsusuri sa Google

Mira

Good yung pool and yung place, don't like some of the staffs though. Nasa harap pa lang kami ng lounge area and nagreklamo na cuz we're too many daw sa pool, where's the hospitality in that? Dagdag ko pa yung nasa tapat kami ng elevator, we were mocked by one of the staff by sarcastically saying na we're too heavy to fit in the elevator daw and immediately closed the door on us while laughing. Nakakabastos lang, pero 👍🏻 yung place.

Mira ☆ 2/5
mijisei konon

super disrespectful ng staff niyo sa frontdesk, masyadong ma-attitude diba kasama sa work niyo ang hospitality lalo na ang nasa frontdesk pero bakit naninigaw? ganyan niyo ba tratuhin ang mga guest niyo? napaka-unprofessional kumilos. Add ko lang na may malaking daga sa hallway ng isa niyong floor.

mijisei konon ☆ 1/5
Aliah Mia

(Renter) Tower B, 10th floor, malapit kami sa trash dumper. SUPER BAHO AT MADAMING IPIS, hindi marunong magtapon yung iba iniiwan lang sa floor. Laging sira ang mga elevator. madaming Langaw sa Lobby😅. Parang nasa preso kami, ang pangit pangka plan ng may-ari sa unit. Tapos binenta pala nila ng pagkamahal mahal. Goodluck sa bumili. Ngayong latest issue namin: nasira ang water pipe sa taas na unit tapos NAGLEAK ng Bongga sa unit namin at bumaha sa corridor. Lilipa kami next month! PROS: MAY POOL SA 6TH FLOOR AT NARENOVATE NA RIN ANG CR DOON.

Aliah Mia ☆ 2/5
Jayson Cañedo

No free parking sa loob ng tower. Parking lot in front of Victoria Tower andaming tambay na nanghihingi ng parking fee at masyadong demanding. At naninira ng parts ng Motor. Please get some action in this Case perwisyo sa amin yung mga tambay.

Jayson Cañedo ☆ 1/5
Emelie Teodoro

Hirap ng parking dto. Lagi puno sa harap. Madilim naman sa parking sa baba,manual pa kaya wait ka pa masulat details bago ka maka park and manual din bayaran paglabas

Emelie Teodoro ☆ 3/5
Ermie Tupaz

Very disappointed sa pag process for acquiring the units in San Jose Builders ( Victoria), meron mga charges na di mo malaman kung nang gagaling. Mahina ang AMD nila sa pag update ng accounts mo. At subrang delay nila sa schedule mahbigay ng pre selling nila.

Ermie Tupaz ☆ 1/5
Mark Louie Barcelon

Mukhang haunted yung ibang hallway kasi madilim tapos marami pagala gala daga kahit nasa penthouse floor kami nagstay 😵

Mark Louie Barcelon ☆ 3/5

Impormasyon tungkol sa Victoria Towers ABC&D - Timog Ave

Tirahan

Victoria Towers ABC&D - Timog Ave matatagpuan sa Timog Ave, cor Panay Ave, Diliman, Quezon City, Metro Manila, Pilipinas

Telepono

Ang numero ng telepono ng Victoria Towers ABC&D - Timog Ave ay +63 2 8442 7777

Website

Ang website ng Victoria Towers ABC&D - Timog Ave ay: victoriamanila.com/victoria-towers-abc

Oras ng Operasyon

Lunes: 08:00–17:00
Martes: 08:00–17:00
Miyerkules: 08:00–17:00
Huwebes: 08:00–17:00
Biyernes: 08:00–17:00
Sabado: 08:00–17:00
Linggo: 08:00–17:00

Street View

Street View - Victoria Towers ABC&D - Timog Ave I-explore nang 360°

Makipag-ugnayan Victoria Towers ABC&D - Timog Ave

    Mga katulad na alternatibo malapit sa Victoria Towers ABC&D - Timog Ave

    Go up